संगीता नाईक यांच्या उपचारासाठी आर्थिक मदतीचे आवाहन
जीवनरक्षा वैद्यकीय प्रतिष्ठानचे अध्यक्ष राजू मसुरकर यांचे दानशूर व्यक्तींना आवाहन; दोन मुलींच्या शिक्षणाचीही जबाबदारी
सावंतवाडी :
आरवली-शिरोडा, ता. वेंगुर्ले येथील सौ. संगीता नाईक या सध्या आजाराशी झुंज देत असून त्यांच्या उपचारासाठी आर्थिक मदतीची गरज आहे. प्रधानमंत्री आयुष्मान भारत व महात्मा ज्योतिराव फुले जन आरोग्य योजनेअंतर्गत त्यांच्यावर मोफत उपचार होण्याची शक्यता आहे. मात्र, उपचारासाठी रुग्णालयात ये-जा करण्याचा खर्च, खासगी रुग्णवाहिका, एमआरआय व इतर वैद्यकीय तपासण्या, केअरटेकर, फिजिओथेरपी तसेच रुग्ण व त्यांच्या नातेवाईकांच्या भोजनाचा खर्च कुटुंबासमोर मोठे आर्थिक आव्हान ठरत आहे.
संगीता नाईक यांचे कुटुंब आर्थिकदृष्ट्या अडचणीत असून त्यांना दोन मुली आहेत. त्यापैकी एक बारावीमध्ये, तर दुसरी नववीमध्ये शिक्षण घेत आहे. त्यांचे पती मच्छीमारी व्यवसाय करतात; मात्र गेल्या दोन वर्षांपासून व्यवसाय बंद असल्याने कुटुंबावर आर्थिक संकट आले आहे. पत्नीच्या उपचारासाठी ते सतत तिच्यासोबत राहून देखभाल करत आहेत.
या कठीण परिस्थितीत संगीता नाईक यांना उपचार घेता यावेत आणि त्या पुन्हा स्वतःच्या पायावर उभ्या राहाव्यात, यासाठी सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील तसेच जिल्ह्याबाहेरील दानशूर व्यक्तींनी आर्थिक मदत करावी, असे आवाहन जीवनरक्षा वैद्यकीय प्रतिष्ठान, सावंतवाडीचे अध्यक्ष राजू मसुरकर यांनी केले आहे.
मदतीसाठी संपर्क : सौ. संगीता नाईक – 8554982859
गुगल पे (GPay) तसेच बँक खात्यामार्फत शक्य तेवढी आर्थिक मदत करून या कुटुंबाला आधार द्यावा, असे आवाहन करण्यात आले आहे. नाईक कुटुंब भंडारी समाजातील असून सध्या अत्यंत कठीण परिस्थितीतून जात आहे. नागरिकांच्या सहकार्यामुळे संगीता नाईक यांच्या उपचाराचा आर्थिक भार काही प्रमाणात हलका होण्यास मदत होईल.
बातमी अधिक सुटसुटीत करा
मदतीचे आवाहन ठळक करा
उपचारांची माहिती स्पष्ट करा
