You are currently viewing सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांच्या पाठपुराव्यामुळे न्हावेलीतील माऊली मंदिर–हरिजनवाडी रस्ता पथदिव्यांनी उजळला

सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांच्या पाठपुराव्यामुळे न्हावेलीतील माऊली मंदिर–हरिजनवाडी रस्ता पथदिव्यांनी उजळला

सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांच्या पाठपुराव्यामुळे न्हावेलीतील माऊली मंदिर–हरिजनवाडी रस्ता पथदिव्यांनी उजळला

१७ नवीन पथदिव्यांमुळे ग्रामस्थांची अनेक वर्षांची मागणी पूर्ण

सावंतवाडी :
न्हावेली येथील माऊली मंदिर ते हरिजनवाडी या रस्त्यावर अखेर पथदिव्यांचा प्रकाश पडला आहे. जिल्हा परिषदेच्या समाज कल्याण निधीतून या मार्गावर १७ नवीन पथदिवे बसविण्यात आले असून, यामुळे ग्रामस्थांची अनेक वर्षांपासूनची मागणी पूर्ण झाली आहे. हे काम सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांच्या सातत्यपूर्ण व यशस्वी पाठपुराव्यामुळे मार्गी लागले आहे.
या रस्त्यावर नेहमीच नागरिकांची मोठी वर्दळ असते. मात्र, रात्रीच्या वेळी प्रकाश नसल्याने अंधाराचे साम्राज्य पसरलेले असायचे. त्यामुळे अपघातांची भीती व्यक्त केली जात होती. ही अडचण लक्षात घेऊन सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांनी संबंधित विभागाकडे वारंवार पाठपुरावा केला.
याबाबत माहिती देताना सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर म्हणाले,
“गावातील प्रत्येक प्रभागाचा विकास करणे हे आमचे ध्येय आहे. नागरिकांच्या सुरक्षिततेसाठी आवश्यक निधी उपलब्ध करून पथदिव्यांचे काम पूर्ण करण्यात आले आहे. भविष्यातही न्हावेली गावात विविध विकासकामे प्राधान्याने केली जातील.”
अनेक दिवसांपासून प्रलंबित असलेला हा प्रश्न सरपंचांसह ग्रामपंचायतीचे सर्व सदस्य व प्रशासकीय अधिकारी यांनी मार्गी लावल्याबद्दल ग्रामस्थांनी समाधान व्यक्त केले आहे. थेट कामाला प्राधान्य देणाऱ्या सरपंच अष्टविनायक धाऊसकर यांचे सर्व स्तरांतून कौतुक होत आहे.
जर हवे असल्यास अजून ठळक/संक्षिप्त किंवा राजकीय वृत्तपत्र शैलीतील हेडिंगही देऊ शकतो.

प्रतिक्रिया व्यक्त करा